Rótarýumdæmið á Íslandi
STOCKHOLMS VÄSTRA

KLÚBBUR

Rótarýklúbbur Netfang Fundur Tími Fundarstaður
Rotary Reykjavík International rvk-int@rotary.is Miðvikudaga 16:00 Sæmundargata 11 101
Reykjavík
Rótarýklúbbur Akraness akranes@rotary.is Miðvikudaga 18:30 Akursbraut 13 300
Akranes
Rótarýklúbbur Akureyrar akureyri@rotary.is Miðvikudaga 18:15 Hafnarstræti 87-89 600
Akureyri
Rótarýklúbbur Borgarness borgarnes@rotary.is Miðvikudaga 18:30 Borgarbraut 59 310
Borgarnes
Rótarýklúbbur Hafnarfjarðar hafnarfjordur@rotary.is Fimmtudaga 12:15 v/ Flatahraun 220
Hafnarfjörður
Rótarýklúbbur Héraðsbúa herad@rotary.is Þriðjudaga 18:00 Miðvangi 5-7 700
Egilsstaðir
Rótarýklúbbur Húnvetninga hunvetningar@rotary.is Fimmtudaga 12:00 Zoom 530
Hvammstangi
Rótarýklúbbur Húsavíkur husavik@rotary.is Mánudaga 12:00 Ketilsbraut 22 640
Húsavík
Rótarýklúbbur Ísafjarðar isafjordur@rotary.is Fimmtudaga 18:30 Silfurtorg 400
Ísafjörður
Rótarýklúbbur Keflavíkur keflavik@rotary.is Fimmtudaga 18:30 Hafnargata 57 230
Reykjanesbær
Rótarýklúbbur Kópavogs kopavogur@rotary.is Þriðjudaga 17:30 Hamraborg 11 200
Kópavogur
Rótarýklúbbur Mosfellssveitar mosfellssveit@rotary.is Þriðjudaga 18:15 Æðarhöfða 36 270
Mosfellsbær
Rótarýklúbbur Neskaupstaðar neskaupstadur@rotary.is Miðvikudaga 18:45 Bakkavegi 5 740
Neskaupstaður
Rótarýklúbbur Ólafsfjarðar olafsfjordur@rotary.is Fimmtudaga 19:00 Hafnargötu 16 625
Ólafsfjörður
Rótarýklúbbur Rangæinga rang@rotary.is Fimmtudaga 18:00 Félagsheimili 861
Hvolsvöllur
Rótarýklúbbur Reykjavíkur Rotaryreykjavik@gmail.com Miðvikudaga 12:15 Sigtúni 38 105
Reykjavík
Rótarýklúbbur Sauðárkróks rotaryrafpostur@gmail.com Fimmtudaga 18:00 Aðalgata 16 550
Sauðárkrókur
Rótarýklúbbur Selfoss selfoss@rotary.is Þriðjudaga 18:30 Eyrarvegur 800
Selfoss
Rótarýklúbbur Seltjarnarness seltjarnarnes@rotary.is Föstudaga 12:15 Við Reykjavíkurtjörn 101
Reykjavík
Rótarýklúbbur Vestmannaeyja vestmannaeyjar@rotary.is Þriðjudaga 18:30 Vestmannabraut 28 900
Vestmannaeyjar
Rótarýklúbburinn Borgir-Kópavogur borgir@rotary.is Fimmtudaga 07:45 Hábraut 1 200
Kópavogur
Rótarýklúbburinn Görðum gardar@rotary.is Mánudaga 12:05 Ránargrund 4 210
Garðabær
Rótarýklúbburinn Hof-Garðabær hof@rotary.is Fimmtudaga 07:45 Skátafélagið Vífill 210
Garðabæ
Rótarýklúbburinn Reykjavík-Landvættir landvaettir@rotary.is Þriðjudaga 07:45 Hverfisgata 30 101
Reykjavík
Rótarýklúbburinn Rvík- Grafarvogur rvk-grafarvogur@rotary.is Miðvikudaga 18:15 Spöngin 43 112
Reykjavík
Rótarýklúbburinn Rvík-Austurbær rvk-austur@rotary.is Þriðjudaga 12:00 Sigtún 28 105
Reykjavík
Rótarýklúbburinn Rvík-Árbær rvk-arbaer@rotary.is Fimmtudaga 18:15 Rofabæ 32 110
Reykjavík
Rótarýklúbburinn Rvík-Breiðholt rvk-breidholt@rotary.is Mánudaga 18:15 Sigtúni 38 105
Reykjavík
Rótarýklúbburinn Rvík-Miðborg rvk-midborg@rotary.is Mánudaga 12:10 Nauthólsvegi 106 101
Reykjavík
Rótarýklúbburinn Straumur-Hafnarfjörður hfj-straumur@rotary.is Fimmtudaga 07:00 Norðurbakki 1 220
Hafnarfjörður
Rótarýklúbburinn Þinghóll - Kópavogur thingholl@rotary.is Fimmtudaga 17:30 Bæjarlind 14 201
Kópavogur