Klúbbar

Rótarýklúbbur Netfang Fundur Tími Heimilisfang
Rotary Reykjavík International rvk-int@rotary.is Miðvikudaga 17:30 Sæmundargata 11 101 Reykjavík
Rótarýklúbbur Akraness akranes@rotary.is Miðvikudaga 18:30 Akursbraut 13 300 Akranes
Rótarýklúbbur Akureyrar akureyri@rotary.is Miðvikudaga 18:15 Hafnarstræti 87-89 600 Akureyri
Rótarýklúbbur Borgarness borgarnes@rotary.is Miðvikudaga 18:30 Borgarbraut 59 310 Borgarnes
Rótarýklúbbur Eyjafjarðar eyjafjordur@rotary.is Þriðjudaga 18:15 Hafnarstræti 87-89 600 Akureyri
Rótarýklúbbur Hafnarfjarðar hafnarfjordur@rotary.is Fimmtudaga 12:15 Fjarðargötu 13-15 220 Hafnarfjörður
Rótarýklúbbur Héraðsbúa herad@rotary.is Þriðjudaga 18:00 Miðvangi 5-7 700 Egilsstaðir
Rótarýklúbbur Húsavíkur husavik@rotary.is Mánudaga 12:00 Ketilsbraut 22 640 Húsavík
Rótarýklúbbur Ísafjarðar isafjordur@rotary.is Fimmtudaga 18:30 Silfurtorg 400 Ísafjörður
Rótarýklúbbur Keflavíkur keflavik@rotary.is Fimmtudaga 18:30 Hafnargata 57 230 Reykjanesbær
Rótarýklúbbur Kópavogs kopavogur@rotary.is Þriðjudaga 17:30 Hamraborg 11 200 Kópavogur
Rótarýklúbbur Mosfellssveitar mosfellssveit@rotary.is Þriðjudaga 18:15 Æðarhöfða 36 270 Mosfellsbær
Rótarýklúbbur Neskaupstaðar neskaupstadur@rotary.is Miðvikudaga 18:45 Hafnarbraut 50 740 Neskaupstaður
Rótarýklúbbur Ólafsfjarðar olafsfjordur@rotary.is Fimmtudaga 19:00 Hafnargötu 16 625 Ólafsfjörður
Rótarýklúbbur Rangæinga rang@rotary.is Fimmtudaga 18:15 Austurvegi 8 860 Hvolsvöllur
Rótarýklúbbur Reykjavíkur reykjavik@rotary.is Miðvikudaga 12:00 Hagatorg 107 Reykjavík
Rótarýklúbbur Sauðárkróks rotaryrafpostur@gmail.com Fimmtudaga 18:45 Aðalgata 16 550 Sauðárkrókur
Rótarýklúbbur Selfoss selfoss@rotary.is Þriðjudaga 18:30 Eyrarvegur 800 Selfoss
Rótarýklúbbur Seltjarnarness seltjarnarnes@rotary.is Föstudaga 12:00 Suðurströnd 8 170 Seltjarnarnes
Rótarýklúbbur Vestmannaeyja vestmannaeyjar@rotary.is Þriðjudaga 18:30 Vestmannabraut 28 900 Vestmannaeyjar
Rótarýklúbburinn Borgir-Kópavogur borgir@rotary.is Fimmtudaga 07:45 Hábraut 1 200 Kópavogur
Rótarýklúbburinn Görðum gardar@rotary.is Mánudaga 12:05 Bæjarbraut 7 210 Garðabær
Rótarýklúbburinn Hof-Garðabær hof@rotary.is Fimmtudaga 07:45 Golfskáli GKG 210 Garðabæ
Rótarýklúbburinn Reykjavík-Landvættir landvaettir@rotary.is Þriðjudaga 07:45 Hverfisgata 30 101 Reykjavík
Rótarýklúbburinn Rvík- Grafarvogur rvk-grafarvogur@rotary.is Miðvikudaga 18:15 Spöngin 43 112 Reykjavík
Rótarýklúbburinn Rvík-Árbær rvk-arbaer@rotary.is Fimmtudaga 18:15 Rofabæ 32 110 Reykjavík
Rótarýklúbburinn Rvík-Austurbær rvk-austur@rotary.is Þriðjudaga 12:00 Nauthólsvegi 52 101 Reykjavík
Rótarýklúbburinn Rvík-Breiðholt rvk-breidholt@rotary.is Mánudaga 18:15 Sigtúni 38 105 Reykjavík
Rótarýklúbburinn Rvík-Miðborg rvk-midborg@rotary.is Mánudaga 12:10 Nauthólsvegi 106 101 Reykjavík
Rótarýklúbburinn Straumur-Hafnarfjörður hfj-straumur@rotary.is Fimmtudaga 07:00 Norðurbakki 1 220 Hafnarfjörður
Rótarýklúbburinn Þinghóll - Kópavogur thingholl@rotary.is Fimmtudaga 17:30 Bæjarlind 14 201 Kópavogur

HVAÐ ER ROTARY?

Rótarý er alþjóðleg hreyfing fólks úr viðskipta- og atvinnulífi og opinberri þjónustu sem stendur fyrir mannúðar- og menningarstarfi, stuðlar að sem bestu siðgæði í öllum starfsgreinum og hvetur til góðvildar og friðar í heiminum.

LESTU MEIRA

SAMNING

netfang skrifstofu

rotary@rotary.is


umdæmisstjóri

Anna Stefánsdóttir
anna.stefansdottir8@gmail.com
8994384